| Người mẫu | Đèn có dây GL8-D |
|---|---|
| Độ sáng | 15000lux |
| Dung lượng pin | 7Pin Li-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Thời gian làm việc | 10 giờ |
|---|---|
| Đếm thời gian chiếu sáng | 13 đến 15 giờ |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| dẫn nguồn | 1ML và 2AL |
| Beam Angle | 90 degrees |
|---|---|
| Nguồn sáng chính | 0,74W |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Standard Voltage | 3.7V |
| Vật liệu | nhựa và kim loại |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,CCC,ATEX |
| Sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Độ chống nước | IP68 |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,CCC,ATEX |
| Sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Độ chống nước | IP68 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 23000 lux |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 528 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
|---|---|
| Bảo hành | 3-5 năm |
| Nhiệt độ màu | 5000-6500K |
| Ứng dụng | Ngành khai khoáng |
| Ánh sáng | 216lum |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 23000 lux |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 528Lm |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLC-6 |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Vật liệu | máy tính |
| Cân | 217g |
| Điện áp định số | 3.7V |
|---|---|
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |