| Trọn đời | 100, 000 giờ |
|---|---|
| Mẫu số | GLT-2 |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Ứng dụng | Khai thác |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Khả năng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Rated voltage | 3.7V |
| Main light current | 450mA - 800mA |
| Main light power | 1.4W - 3W |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
| Phát sáng | 232lum |
| Loại gắn kết | Giá treo trần |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLT-2 |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
| Chế độ chiếu sáng | chính - chính/phụ - tắt |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 2.6Ah |
| Độ sáng | 5000LUX |
| Kiểu lắp | Giá treo trần |
|---|---|
| Ánh sáng | 216lum |
| Phát sáng | 232 lum |
| Cân nặng | 450g |
| Ắc quy | Pin lithium |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Điện áp | AC 100-240V |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Cách sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| Người mẫu | Đèn khai thác có dây GLD-6 |
|---|---|
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Dung lượng pin | 13.6ah |
| Độ sáng | 25000 LUX |
| Loại pin | Pin 18650 có thể sạc lại |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,EMC,FCC |
| Sử dụng | Khai thác, cắm trại, công nghiệp, khẩn cấp, chữa cháy |
| Nguồn ánh sáng | Cree dẫn |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
|---|---|
| Chống va đập | ≥1,5m |
| Cân nặng | 250 gram |
| Đánh giá chống thấm nước | IP67 |
| Tên mặt hàng | GLT-2 |