| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | 5000LUX Đèn nắp thợ mỏ dẫn |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| chi tiết đóng gói | Một đèn và hướng dẫn sử dụng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, Công Đoàn Phương Tây, T/T, Paypal |
| Khả năng cung cấp | 10000 PC/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc Thâm Quyến |
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
|---|---|
| Vòng đeo đầu có thể điều chỉnh | Vâng. |
| góc chùm | 120 độ |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ |
| Nguồn năng lượng | Pin sạc |
| Tên sản phẩm | Đèn thợ mỏ sạc lại |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Quang thông | 96lm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | ABS |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ 25000lux |
|---|---|
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Sức mạnh | 3W |
| góc chùm | 120 độ |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Pin sạc |
| Không thấm nước | IP68 |
| Vật liệu | ABS |
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp khoáng sản chống nổ |
|---|---|
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Sức mạnh | 3W |
| góc chùm | 120 độ |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Nguồn năng lượng | Pin Lithium có thể sạc lại |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Vật liệu | ABS |
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Chế độ chiếu sáng | Cao/thấp/nhấp nháy |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Alllum | 216lum |
| Nguồn đèn LED | Cree |
| Nguồn điện | Pin sạc |