| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Chế độ chiếu sáng | chính - chính/phụ - tắt |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 2.6Ah |
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| góc chùm | 90 độ |
|---|---|
| Nguồn sáng chính | 0,74W |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| điện áp tiêu chuẩn | 3.7V |
| Vật liệu | nhựa và kim loại |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Công suất pin | 3Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Công suất đèn chính | 1.1W |
| Mô hình NO. | GLC-6 |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Khả năng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Loại pin | Pin 18650 có thể sạc lại |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,EMC,FCC |
| Sử dụng | Khai thác, cắm trại, công nghiệp, khẩn cấp, chữa cháy |
| Nguồn ánh sáng | Cree dẫn |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành | 3-5 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20 ° C-+45 ° C. |
| Cách sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| Thời gian tính phí | 4-6 giờ |
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Đặc trưng | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 2.6Ah |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Ánh sáng | 96lum |
| Bảo hành | 1 năm |
| Người mẫu | Đèn khai thác không dây GL2.5-A |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2,8Ah |
| Độ sáng | 4000lux |
| cân nặng | 126g |
| Lớp chống nước | IP67 |