Đèn pin đội đầu khai thác mỏ không dây GL2.5-A là giải pháp chiếu sáng nhỏ gọn và nhẹ, được thiết kế cho môi trường làm việc dưới hầm mỏ và công nghiệp. Được trang bị một đèn chính và sáu đèn phụ, đèn cung cấp ánh sáng ổn định với thao tác đơn giản và hiệu suất đáng tin cậy. Cấu trúc tích hợp tất cả trong một cải thiện độ bền đồng thời đảm bảo sự thoải mái khi đeo trong thời gian dài.
Với pin Li-ion sạc dung lượng 2.8Ah và thời gian hoạt động lên đến 15 giờ, đèn cung cấp hỗ trợ chiếu sáng đáng tin cậy cho các hoạt động hàng ngày dưới hầm mỏ. Bảo vệ chống nước IP67 cho phép sử dụng an toàn trong môi trường ẩm ướt và khắc nghiệt.
| Mẫu mã | Đèn pin khai thác mỏ không dây GL2.5-A |
| Nguồn sáng | 1 đèn chính và 6 đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin Li-ion sạc 2.8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng điện đèn chính | 180mA |
| Công suất đèn chính | 0.65W |
| Quang thông | 85LUM |
| Độ sáng | 4000lux |
| Tuổi thọ đèn chính | 100000 giờ |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Thời gian làm việc | 12 giờ |
| Trọng lượng | 126g |
| Cấp độ chống nước | IP67 |
| Chứng nhận | CE |
Đèn pin đội đầu khai thác mỏ không dây GL2.5-A được thiết kế cho chiếu sáng di động chuyên nghiệp trong môi trường làm việc dưới hầm mỏ và công nghiệp. Nó được sử dụng rộng rãi cho:
Đáp: Có, chúng tôi hoan nghênh các đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và đánh giá chất lượng. Mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
Đáp: Mẫu cần 7-10 ngày, và thời gian sản xuất hàng loạt cần 25-30 ngày.
Đáp: MOQ EXW của chúng tôi là 1 chiếc cho mẫu; MOQ FOB là 200 chiếc. (Tùy thuộc vào các loại pin/bộ pin khác nhau)
Đáp: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thường mất 5-7 ngày để đến nơi.
Đáp: Yêu cầu - Xác nhận - Gửi hóa đơn Proforma - Khách hàng thanh toán - Sắp xếp sản xuất hàng hóa cho khách hàng - Xác nhận - Hoàn thành.
Đáp: TT, Paypal, Western Union.