| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Loại | Đèn pha |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Nguồn năng lượng | Đèn LED |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Dung lượng pin | Gói pin 7800mah Li-ion 18650 |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
| Mức độ không thấm nước | IP68 |
| không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 216lum |
| Kiểu | Đèn đầu thợ mỏ |
| Thời gian làm việc | 18 giờ |
| không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 216lum |
| Kiểu | Đèn đầu thợ mỏ |
| Thời gian làm việc | 18 giờ |
| Tên mặt hàng | GLC-6M |
|---|---|
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Người mẫu | Đèn |
| Kiểu lắp | Giá treo trần |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Mẫu số | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Khả năng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Rated voltage | 3.7V |
| Main light current | 450mA - 800mA |
| Nguồn sáng chính | 1,4W - 3W |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác không dây có thể sạc lại GLT-2 |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 14-16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Điện áp | điện áp xoay chiều 100-240V |
| Xếp hạng IP | IP68 |