| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin lithium-ion sạc 10400mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA - 800mA |
| Nguồn sáng chính | 1,4W - 3W |
| Chế độ chiếu sáng | Cao/Thấp/Nhấp nháy |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| sáng chói | 216lum |
| Nguồn ánh sáng LED | CÂY CÂY |
| Nguồn năng lượng | Pin sạc |
| Light source | One main light two auxliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 6.8Ah rechargeable li-ion battery 18650 |
| Rated voltage | 3.7V |
| Lifespan | 100000 Hours |
| Battery cycles | 1200 cycles |
| Light source | One main light two auxliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 6.8Ah rechargeable li-ion battery 18650 |
| Rated voltage | 3.7V |
| Lifespan | 100000 Hours |
| Battery cycles | 1200 cycles |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 10.4Ah rechargeable li-ion battery |
| Rated voltage | 3.7V |
| Main light current | 450mA - 800mA |
| Main light power | 1.4W - 3W |
| Khả năng pin | 14Ah pin Li-ion có thể sạc lại |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| Công suất đèn chính | 4.07W |
| Ánh sáng | 530lum |
| Độ sáng | 9000Lux - 20000Lux - 25000Lux |
| Ánh sáng | 96lum |
|---|---|
| Quyền lực | 100W |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1.1W |
| Phát sáng | 232 lum |
| Tuổi thọ | 100000hrs |
| không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 216lum |
| Kiểu | Đèn đầu thợ mỏ |
| Thời gian làm việc | 18 giờ |
| Mẫu số | GLC-6 |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Kiểu lắp | Giá treo trần |
|---|---|
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tùy chọn lắp đặt | Trần, tường, cột |
| Chất liệu thân đèn | Nhựa |
| Dung tích | 13.6ah |