| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Kiểu | Đèn pha |
| xếp hạng ip | IP67 |
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| tên | Đèn nắp khai thác tái sạc |
|---|---|
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| Thời gian chiếu sáng làm việc | 18 giờ |
| Thời gian làm việc | 10 giờ |
| Đếm thời gian chiếu sáng | 13 đến 15 giờ |
| Mô hình không. | GLC-6 |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Kiểu | Đèn pha |
| xếp hạng ip | IP67 |
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác than bán |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
|---|---|
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Chống va đập | ≥1,5m |
| Thời gian tính phí | 6 giờ |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 528 lum |
| người mẫu | Đèn |
|---|---|
| Màu sắc | màu xanh lá |
| Kiểu lắp | Kẹp mũ bảo hiểm |
| Kiểu | đèn pha |
| Cách sử dụng | Công nghiệp, chữa cháy |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Công suất pin | 3Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Công suất đèn chính | 1.1W |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Loại | Đèn pha |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Nguồn năng lượng | Đèn LED |