| Lumen | 261lum |
|---|---|
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Dòng ánh sáng chính | 600mA-800mA-1100mA |
| Dung lượng pin | Pin lithium-ion sạc 7000mAh |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Mô hình không | GL2.5A |
|---|---|
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| Cách sử dụng | Công nghiệp, chữa cháy |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Độ sáng | 15000 Lux |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
|---|---|
| Loại pin | Liti Ion |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Sáng | 232lum |
| thời gian chiếu sáng | 12 giờ |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| xếp hạng ip | IP67 |
| Thời gian làm việc | 16 ~ 18 giờ |
|---|---|
| Lớp IP | chống nước IP67 |
| Dòng ánh sáng chính | 280mA |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 169 lum |
| Ánh sáng chiếu sáng | 4000 LUX |
| Tên mặt hàng | GL8-C |
|---|---|
| Màu sắc | màu vàng |
| Lumen | 261lum |
| không thấm nước | IP68 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Quyền lực | 3W |
|---|---|
| Thông lượng phát sáng | 348lum |
| Vòng đeo đầu có thể điều chỉnh | Đúng |
| Góc chùm tia | 120° |
| cấp IP | chống nước IP68 |