| Thời gian LED chính | 15-18h |
|---|---|
| Dung tích | 7.8Ah |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Cri | ≥80 |
| Cân nặng | 480g |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Người mẫu | Đèn có dây GL8-C |
|---|---|
| Chế độ chiếu sáng | chính - chính/phụ - tắt |
| Dung lượng pin | 7Pin Li-ion sạc lại.8Ah |
| Độ sáng | 15000lux |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Nguồn sáng | LED, ánh sáng chính và đèn phụ trợ |
|---|---|
| Loại pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Kiểu | Đèn pha |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (năm) | 1 |
| Mẫu số | GLC-6 |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
| Chế độ chiếu sáng | yếu - bình thường - mạnh - trục |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Độ sáng | 9000Lux - 20000Lux - 25000Lux |
| Thời gian thời gian | 13~15 giờ |
|---|---|
| Phát sáng | 232 lum |
| Quang thông | 10000lm |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 7000mah Pin LI-Ion có thể sạc lại 7000mah |
| Chế độ chiếu sáng | Bình thường-mạnh-auxiliary |
| LED HOẠT ĐỘNG | 520MA-1200MA-200MA |
| Độ sáng | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Cân nặng | 420g |
|---|---|
| Cri | Ra> 80 |
| Ắc quy | Pin lithium |
| Phát sáng | 232 lum |
| Quang thông | 1000-10000lm |
| Quang thông | 1000-10000lm |
|---|---|
| Đặc trưng | Không thấm nước, chống bụi, chống nổ |
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |
| Tên mặt hàng | GL12-A |