| Tên sản phẩm | Đèn đội đầu có dây GL8-D |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một đèn chính, hai đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin li-ion sạc 7,8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng điện đèn chính | 450mA |
| Độ sáng (Lumen) | 216 Lum |
| Độ sáng | 15000lux |
| Dịch vụ | Có sẵn OEM/ODM |
| Tuổi thọ đèn chính | 100.000 giờ |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Thời gian làm việc | 16 giờ |
| Trọng lượng | 535g |
| Chế độ chiếu sáng | Chính - Chính/Phụ - Tắt |
| Chất liệu | PC |
| Cấp độ chống nước | IP68 |