| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED KL5LM |
|---|---|
| Khả năng pin | 7Pin Li-ion sạc lại.8Ah |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | máy tính |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin sạc li-ion 6.6Ah - 7.8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Công suất đèn chính | 1,67W |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,CCC,ATEX |
| Sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Độ chống nước | IP68 |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,CCC,ATEX |
| Sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Độ chống nước | IP68 |
| Mô hình không. | GLC-6 |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Nguồn sáng | LED, ánh sáng chính và đèn phụ trợ |
|---|---|
| Loại pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Kiểu | Đèn pha |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (năm) | 1 |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
|---|---|
| Thời gian làm việc liên tục | 17 giờ |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Điện áp | AC 100-240V |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Cách sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |