| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Điện áp | AC100-240V |
| Quang thông | 1000lm |
| Lumen | 261lum |
|---|---|
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Dòng ánh sáng chính | 600mA-800mA-1100mA |
| Dung lượng pin | Pin lithium-ion sạc 7000mAh |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Nguồn điện | Pin sạc |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Kiểu lắp | Giá treo trần |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Kiểu | Đèn pha |
| xếp hạng ip | IP67 |
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| Người mẫu | Đèn khai thác không dây GL2.5-A |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2,8Ah |
| Độ sáng | 4000lux |
| cân nặng | 126g |
| Lớp chống nước | IP67 |
| Người mẫu | GL-WF03 |
|---|---|
| Dung lượng pin | 3500mAh pin Li-Ion sạc lại |
| Dòng sạc | 1.5a |
| chế độ ánh sáng | Xoay - Nhấp nháy đôi - Nhấp nháy một lần - Luân phiên - SOS - Bật sáng liên tục (thấp) - Bật sáng li |
| Thời gian sạc | 3 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn thợ mỏ LED sạc lại GLT-2 |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| tên | Đèn nắp khai thác tái sạc |
|---|---|
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| Thời gian chiếu sáng làm việc | 18 giờ |
| Thời gian làm việc | 10 giờ |
| Đếm thời gian chiếu sáng | 13 đến 15 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ 5000lux |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 10 giờ |
| Màn Hình Oled | Vâng. |
| Đặc điểm | Nắp nút silicon với cảm ứng tốt |
| Loại pin | Lithium-Ion có thể sạc lại |
| Không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 25000 LUX |
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| Vật liệu | ABS |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |