| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Nguồn sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1,78W |
| Số mẫu | GL5-D |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 6,6Ah |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Công suất đèn chính | 1,67W |
| Chế độ chiếu sáng | Cao/Thấp/Nhấp nháy |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| sáng chói | 216lum |
| Nguồn ánh sáng LED | CÂY CÂY |
| Nguồn năng lượng | Pin sạc |
| Chế độ chiếu sáng | Cao/thấp/nhấp nháy |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Alllum | 216lum |
| Nguồn đèn LED | Cree |
| Nguồn điện | Pin sạc |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 94 Lum |
|---|---|
| Đặc trưng | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
| Ứng dụng | Khai thác, đường hầm, công trường xây dựng, v.v. |
| Tuổi thọ của đèn chính | 100000 giờ |
| Cách sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| Loại pin | Pin 18650 có thể sạc lại |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,EMC,FCC |
| Cách sử dụng | Khai thác, cắm trại, công nghiệp, khẩn cấp, chữa cháy |
| Nguồn sáng | Cree dẫn |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| thời gian buồn ngủ | 16 giờ-18 giờ |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 5000k |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến 50°C |
| Loại pin | Pin 18650 có thể sạc lại |
| Tùy chọn gắn kết | Gắn trần/gắn móc |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC~+50oC |
|---|---|
| DỊCH VỤ | OEM/ODM có sẵn |
| Loại pin | Pin 18650 có thể sạc lại |
| Thời gian LED chính | 16-18h |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |