| Mô hình | GLT-2 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Công suất pin | 2Pin lithium-ion sạc 6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | ≥12h |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Điện lực ánh sáng chính | 0.74W |
| Lumen | 96 lum |
| Trình độ chiếu sáng ở 1 mét | 5000LUX |
| Năng lượng ánh sáng phụ trợ | 0.74W |
| Tuổi thọ ánh sáng chính | ≥10000h |
| Tuổi thọ pin | 1000 chu kỳ |
| Thời gian sạc | 3.5h |
| Giấy chứng nhận | CE, ATEX |