| Thời gian thời gian | 13~15 giờ |
|---|---|
| Phát sáng | 232 lum |
| Quang thông | 10000lm |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
|---|---|
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1.1W |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Tuổi thọ pin | 8 - 12 giờ |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Kiểu | Đèn pha |
| xếp hạng ip | IP67 |
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| Đặc trưng | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 2.6Ah |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Ánh sáng | 96lum |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Điện áp | AC 100-240V |
| xếp hạng ip | IP68 |
| Cách sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Thời gian làm việc liên tục | 15 giờ |
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90° |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác than bán |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Nguồn sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Nguồn sáng chính | 1,67W |