| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 10.4Ah rechargeable li-ion battery |
| Rated voltage | 3.7V |
| Main light current | 450mA - 800mA |
| Main light power | 1.4W - 3W |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 3Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Nguồn sáng chính | 1.1W |
| Mẫu số | GLC-6 |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLT-2 |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
| Chế độ chiếu sáng | chính - chính/phụ - tắt |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 2.6Ah |
| Độ sáng | 5000LUX |
| Người mẫu | Đèn pin chống nổ GL-T666(B) |
|---|---|
| LED Sức mạnh | 3W |
| Độ sáng cho 1 mét | 3500lux |
| Sạc V/A | 5V / 1,5A |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 3,4Ah |
| mức độ chiếu sáng | 10000Lux |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| LUMEN | 216 lum |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác không dây có thể sạc lại GLT-2 |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác có dây có thể sạc lại |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Không thấm nước | IP67 |
| Trọng lượng | 418g |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp khai thác có thể sạc lại GL2.5-A |
|---|---|
| dạ quang | 85lum |
| độ sáng | 4000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2,8Ah |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |