| Tên sản phẩm | Đèn LED |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Quang thông | 96lm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | ABS |
| tên sản phẩm | 10000lux đèn mũ đèn mũ bảo hiểm |
|---|---|
| Khả năng pin | 6,6 À |
| Chống va đập | ≥1,5m |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu | ABS |
| Điện áp | AC85-265V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| bảo hành | 2-5 tuổi |
| Quang thông | 1000-10000lm |