| Bộ phận ánh sáng | Đèn cảnh báo bên và đèn làm việc trung tâm |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 16 đèn LED F5 RGB và 1 đèn chính và 6 đèn phụ |
| Các chế độ ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | Yếu-mạnh-phụ trợ |
| Ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | 120Lum-350Lum-50Lum |
| Độ sáng của đèn làm việc trung tâm | 1500Lux-6000Lux |
| Bộ phận ánh sáng | Ánh sáng cảnh báo bên và ánh sáng làm việc trung tâm |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 16 đèn LED F5 RGB và 1PC Đèn chính và đèn phụ trợ 12 % |
| Các chế độ ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | Trắng ấm áp-da trắng-nước lạnh |
| Ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | 100LUM-195LUM-35LUM-60LUM |
| Độ sáng của đèn làm việc trung tâm | 2500Lux-6000Lux-1500Lux-2200Lux |
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 13,6Ah |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| Cri | Ra> 80 |
| Nhiệt độ màu | 5000K-6500K |
| Loại pin | Ion lithium |
|---|---|
| Thông lượng sáng | 1000-20000lm |
| Tuổi thọ | 100000hrs |
| Nhiệt độ màu | 2700-6500K |
| Ắc quy | Pin lithium |
| Chứng nhận | CE, |
|---|---|
| Cách sử dụng | Công nghiệp, |
| Nguồn sáng | 400pcs |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Vật liệu cơ thể đèn | Nhôm |
| Chứng nhận | CE, |
|---|---|
| Cách sử dụng | Công nghiệp, |
| Nguồn sáng | 576 CÁI |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Vật liệu cơ thể đèn | Nhôm |
| Chứng nhận | CE, |
|---|---|
| Cách sử dụng | Công nghiệp, |
| Nguồn sáng | 210 chiếc |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Vật liệu cơ thể đèn | Nhôm |
| không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Mẫu số | GLC-6 |
| Điện áp | AC85-265V |
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 16 - 18 giờ |
| Nguồn điện | dẫn đến |
| Dung lượng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Kiểu | Đèn pha |
| xếp hạng ip | IP67 |
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |