| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 7000mah Pin LI-Ion có thể sạc lại 7000mah |
| Chế độ chiếu sáng | Bình thường-mạnh-auxiliary |
| LED HOẠT ĐỘNG | 520MA-1200MA-200MA |
| Độ sáng | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 7000mah Pin LI-Ion có thể sạc lại 7000mah |
| Chế độ chiếu sáng | Bình thường-mạnh-auxiliary |
| LED HOẠT ĐỘNG | 520MA-1200MA-200MA |
| Độ sáng | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 7000mah Pin LI-Ion có thể sạc lại 7000mah |
| Chế độ chiếu sáng | Bình thường-mạnh-auxiliary |
| LED HOẠT ĐỘNG | 520MA-1200MA-200MA |
| Độ sáng | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 5000 LUX |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 96 LUM |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Khả năng pin | 14Ah pin Li-ion có thể sạc lại |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| Công suất đèn chính | 4.07W |
| Ánh sáng | 530lum |
| Độ sáng | 9000Lux - 20000Lux - 25000Lux |
| Lớp chống thấm | IP68 |
|---|---|
| Sức mạnh ánh sáng chính | 0,74W |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
| Thời gian LED chính | 16-18h |
| Thời gian làm việc | 60 giờ-33 giờ-22 giờ |