| không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 216lum |
| Kiểu | Đèn đầu thợ mỏ |
| Thời gian làm việc | 18 giờ |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Điện áp | AC 100-240V |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Cách sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| Thời gian LED chính | 15-18h |
|---|---|
| Có thể điều chỉnh mờ | Đúng |
| Quyền lực | 1,78W |
| Thời gian làm việc | 10 giờ |
| Chất liệu thân đèn | máy tính |
| Dung lượng pin | 7Ah pin sạc |
|---|---|
| Chất liệu thân đèn | Nhựa |
| Thời gian làm việc liên tục | >15 |
| Bảo hành | 3-5 năm |
| Mẫu số | GLC12-A |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
|---|---|
| Lumen | 385lum lum |
| thời gian buồn ngủ | 16 giờ-18 giờ |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1.7W |
| Ánh sáng | 216lum |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn đầu mỏ dây KL5LM |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| LUMEN | 216 Lumens |
| Trọng lượng | 418g |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Tên sản phẩm | Giá sạc |
|---|---|
| Sử dụng | để sạc đèn nắp khai thác có dây GL5-B |
| Bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch, quá sạc, quá dòng, quá áp |
| Điện áp và dòng điện đầu vào | 110V-240V/10A |
| điện áp và dòng điện đầu ra | 4.2V/2A |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính và sáu đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2200mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Nguồn sáng chính | 0,74W |
| Beam Angle | 90 degrees |
|---|---|
| Nguồn sáng chính | 0,74W |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Standard Voltage | 3.7V |
| Vật liệu | nhựa và kim loại |