| Tên sản phẩm | Giá sạc |
|---|---|
| Sử dụng | cho việc sạc đèn nắp mỏ GLC-6S |
| Bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch, quá sạc, quá dòng, quá áp |
| Điện áp và dòng điện đầu vào | 110V-240V/10A |
| điện áp và dòng điện đầu ra | 5V/2A |
| Tên sản phẩm | Giá sạc |
|---|---|
| Sử dụng | để sạc đèn nắp khai thác GLC-6 |
| Bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch, quá sạc, quá dòng, quá áp |
| Điện áp và dòng điện đầu vào | 110V-240V/10A |
| điện áp và dòng điện đầu ra | 5V/2A |
| Tên sản phẩm | Giá sạc |
|---|---|
| Sử dụng | để sạc đèn nắp khai thác GLC-6 |
| Bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch, quá sạc, quá dòng, quá áp |
| Điện áp và dòng điện đầu vào | 110V-240V/10A |
| điện áp và dòng điện đầu ra | 5V/2A |
| Tên sản phẩm | Giá sạc |
|---|---|
| Sử dụng | để sạc đèn nắp khai thác GLC-6 |
| Bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch, quá sạc, quá dòng, quá áp |
| Điện áp và dòng điện đầu vào | 110V-240V/10A |
| điện áp và dòng điện đầu ra | 5V/2A |
| LUMEN | 216 lum |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Trọng lượng | 420g |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác có dây có thể sạc lại |
| Không thấm nước | IP67 |
| Điện áp định số | 3.7V |
|---|---|
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp bán có dây |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,8Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 15 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp bán có dây |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,8Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 15 giờ |