| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Công suất pin | 3Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Công suất đèn chính | 1.1W |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Nguồn sáng chính | 1,67W |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Nguồn sáng chính | 1,67W |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Nguồn sáng chính | 1,67W |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA - 800mA |
| Nguồn sáng chính | 1,4W - 3W |
| Nguồn sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Nguồn sáng chính | 1,67W |
| Nguồn sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Nguồn sáng chính | 1,67W |