| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
|---|---|
| Trọng lượng | 420g |
| Tuổi thọ của đèn chính | 100000 giờ |
| LUMEN | 216 lum |
| Không thấm nước | IP67 |
| Điện áp đầu ra | 100~120VAC, 220~240VAC |
|---|---|
| Dạng sóng đầu ra | Sóng hình sin tinh khiết |
| Công suất định mức | 500W |
| Dải tần số đầu ra | 50Hz/60Hz+3Hz |
| Bảo vệ ngắn mạch đầu ra | Có, loại bỏ ngắn mạch, tự động giải giáp |
| Điện áp đầu ra | 100~120VAC, 220~240VAC |
|---|---|
| Dạng sóng đầu ra | Sóng hình sin tinh khiết |
| Công suất định mức | 500W |
| Dải tần số đầu ra | 50Hz/60Hz+3Hz |
| Bảo vệ ngắn mạch đầu ra | Có, loại bỏ ngắn mạch, tự động giải giáp |
| Điện áp đầu ra | 100~120VAC, 220~240VAC |
|---|---|
| Dạng sóng đầu ra | Sóng hình sin tinh khiết |
| Công suất định mức | 600W |
| Dải tần số đầu ra | 50Hz/60Hz+3Hz |
| Bảo vệ ngắn mạch đầu ra | Có, loại bỏ ngắn mạch, tự động giải giáp |
| Điện áp đầu ra | 100~120VAC, 220~240VAC |
|---|---|
| Dạng sóng đầu ra | Sóng hình sin tinh khiết |
| Công suất định mức | 600W |
| Dải tần số đầu ra | 50Hz/60Hz+3Hz |
| Bảo vệ ngắn mạch đầu ra | Có, loại bỏ ngắn mạch, tự động giải giáp |
| Điện áp đầu ra | 100~120VAC, 220~240VAC |
|---|---|
| Dạng sóng đầu ra | Sóng hình sin tinh khiết |
| Công suất định mức | 600W |
| Dải tần số đầu ra | 50Hz/60Hz+3Hz |
| Bảo vệ ngắn mạch đầu ra | Có, loại bỏ ngắn mạch, tự động giải giáp |
| Điện áp đầu ra | 100~120VAC, 220~240VAC |
|---|---|
| Dạng sóng đầu ra | Sóng hình sin tinh khiết |
| Công suất định mức | 600W |
| Dải tần số đầu ra | 50Hz/60Hz+3Hz |
| Bảo vệ ngắn mạch đầu ra | Có, loại bỏ ngắn mạch, tự động giải giáp |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Bộ pin Li-Ion 6600mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Nguồn sáng chính | 1,67W |