| Kích thước | Φ54,9 * 256mm |
|---|---|
| Nguồn LED | 3W |
| cuộc sống nguồn sáng | 100000 giờ |
| nhiệt độ áp dụng | -20℃~40℃ |
| Điện áp định số | 3,7 V |
| Tên mặt hàng | GL5-C |
|---|---|
| Màu sắc | Màu vàng |
| LUMEN | 261lum |
| Không thấm nước | IP68 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Giá sạc/Trạm sạc |
|---|---|
| Sử dụng cho | GLT-2 và đèn chụp có dây |
| Đơn vị sạc | 6/ 12/ 24/ 36/ 60/ 96/ 102 đơn vị có sẵn |
| Tùy chọn tính năng | Một mặt/ Hai mặt |
| Sản lượng | 4.2V 2A |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Nguồn sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA - 800mA |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1,4W - 3W |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |
|---|---|
| Chất liệu thân đèn | nhựa |
| Các tính năng bổ sung | Bảo vệ quá tải, Điều chỉnh độ sáng |
| Chống va đập | Lên đến 1,5 mét |
| Lumen | 232 |
| Tên sản phẩm | Vành đai thợ mỏ |
|---|---|
| Vật liệu | Polyester công nghiệp |
| chất liệu khóa | thép không gỉ 304 |
| Chiều rộng | 38mm |
| Chiều dài | 1400mm |
| Màu sắc | Vàng xanh |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác ngầm, đường hầm, dầu khí, chiếu sáng công nghiệp |
| Thời gian làm việc | ≥13 giờ |
| Thời gian sạc | 8 giờ |
| Chống va đập | ≥1,5m |
| Tên sản phẩm | Đèn đầu mỏ dây KL5LM |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| LUMEN | 216 Lumens |
| Trọng lượng | 418g |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| nhiệt độ áp dụng | -20℃~40℃ |
|---|---|
| Vật liệu thân đèn | máy tính |
| Nguồn LED | 3W |
| Kích thước | Φ54,9 * 256mm |
| Điện áp định số | 3,7 V |