| Tên sản phẩm | Đèn thợ mỏ dưới lòng đất cho mũ cứng |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp không dây được Msha phê duyệt |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn thợ mỏ sạc lại |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Quang thông | 96lm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | ABS |
| Thời gian chiếu sáng làm việc | Đèn chụp không dây chống nước GLT-2 |
|---|---|
| Đếm thời gian chiếu sáng | 5000LUX |
| Màn Hình Oled | 3.7V |
| Đặc điểm | Nhẹ và không dây |
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Tên sản phẩm | Ánh sáng khai thác không dây |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác ngầm, đường hầm, dầu khí, chiếu sáng công nghiệp |
| Thời gian làm việc | ≥13 giờ |
| Thời gian sạc | 8 giờ |
| Chống va đập | ≥1,5m |
| Loại | Đèn đầu thợ mỏ |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Sử dụng | Công nghiệp, mỏ than, khai thác mỏ, khẩn cấp |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| Tên sản phẩm | Đèn mũ cứng khai thác |
|---|---|
| LUMEN | 1000 Lumen |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Nguồn năng lượng | Pin sạc |
| Trọng lượng | 450g |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp không dây |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác ngầm không dây |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ 2 |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | đèn nắp thợ mỏ ngầm |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |