| main light current | 450mA |
|---|---|
| Power | 1.67W |
| Battery cycles | 1000cycles |
| Working Temperature | -40℃-+50℃ |
| Warranty | 1 Years |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp khai thác an toàn có thể sạc lại 2.8Ah |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| Tên sản phẩm | Đèn đội đầu thợ mỏ than |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
|---|---|
| Thời gian chiếu sáng làm việc | 14-16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Khả năng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Tên sản phẩm | Đèn đội đầu thợ mỏ than |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ |
|---|---|
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Sức mạnh | 3W |
| góc chùm | 120 độ |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
|---|---|
| Thời gian chiếu sáng làm việc | 13-15 giờ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Khả năng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Dòng ánh sáng chính | 800mA |
| Tên sản phẩm | Đèn đội đầu thợ mỏ than |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn mỏ không dây có bộ sạc |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ |
|---|---|
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Sức mạnh | 3W |
| góc chùm | 120 độ |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |