| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ 25000lux |
|---|---|
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Sức mạnh | 3W |
| góc chùm | 120 độ |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác kl5lm |
|---|---|
| Sử dụng | Được sử dụng cho chiếu sáng làm việc của thợ mỏ |
| độ sáng | 10000Lux |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 6,6Ah |
| Mô hình NO. | GL-T666(A/B) |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một cây đèn chính |
| Khả năng pin | Pin sạc li-ion 3.2Ah 18650 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng mạnh | 760mA |
| Loại pin | Pin Li-ion |
|---|---|
| Khả năng pin | 6800mAh |
| Sạc | Sạc USB, Đế sạc |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Chức năng | Ngành khai thác mỏ Ánh sáng, công nghiệp, dầu mỏ, khí đốt |
| Tên sản phẩm | Sản xuất đèn mũ không dây |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác than bán |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn thợ mỏ dưới lòng đất cho mũ cứng |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp không dây được Msha phê duyệt |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn thợ mỏ sạc lại |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Quang thông | 96lm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | ABS |
| Thời gian chiếu sáng làm việc | Đèn chụp không dây chống nước GLT-2 |
|---|---|
| Đếm thời gian chiếu sáng | 5000LUX |
| Màn Hình Oled | 3.7V |
| Đặc điểm | Nhẹ và không dây |
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |