| chi tiết đóng gói | Bao bì trung tính trơn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 5000 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | GREEN LIGHTING |
| Pin | Pin lithium |
|---|---|
| Quang thông | 348lum |
| góc chùm | 120° |
| Sức mạnh | 3W |
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Tên sản phẩm | Giá sạc |
|---|---|
| Sử dụng | để sạc đèn nắp khai thác GLC-6 |
| Bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch, quá sạc, quá dòng, quá áp |
| Điện áp và dòng điện đầu vào | 110V-240V/10A |
| điện áp và dòng điện đầu ra | 5V/2A |
| tên | Đèn nắp không dây |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| Độ sáng của đèn chínhm, lux | 5000 LUX |
| Chế độ chiếu sáng | 2 chế độ chiếu sáng hỗ trợ công việc |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| Vật liệu | ABS |
| độ sáng | 1000 Lumen |
| Không thấm nước | IP68 |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác có dây có thể sạc lại |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Không thấm nước | IP67 |
| Trọng lượng | 418g |
| Nguồn năng lượng | Pin Lithium có thể sạc lại |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Vật liệu | ABS |
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
|---|---|
| LUMEN | 216 Lumens |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác có dây có thể sạc lại |
| Trọng lượng | 418g |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
|---|---|
| Sức mạnh | 1,67W |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Trọng lượng | 418g |