| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Trọng lượng | 143g |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2,8Ah |
| Số mẫu | GL2.5-A |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Trọng lượng | 143g |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2,8Ah |
| Số mẫu | GL2.5-A |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Tên sản phẩm | Giá sạc/Trạm sạc |
|---|---|
| Sử dụng cho | GLC-6, Đèn không dây GLC-6 |
| Đơn vị sạc | 9/ 10/ 12/ 18/ 24/ 30/ 50/ 60/ 100 đơn vị có sẵn |
| Tùy chọn tính năng | Một mặt/ Hai mặt |
| Sản lượng | 5V 2A |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Features | Silicon Button Cap With Good Touch |
|---|---|
| Model No | GLC-6 |
| Application | underground lighting,tunnel,coal mining |
| Waterproof Level | IP68 |
| Item Name | GLC-6 |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |