| Tên sản phẩm | Đèn chụp nửa dây có đèn cảnh báo phía sau |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,8Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 15 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn chụp nửa dây có đèn cảnh báo phía sau |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,8Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 15 giờ |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Nguồn sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1,78W |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Sử dụng | khai thác mỏ, công nghiệp, cắm trại, khẩn cấp |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (Năm) | 1Năm |
| Công suất đèn (w) | 2,96W |
| Số mẫu | GL5-D |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 6,6Ah |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Công suất đèn chính | 1,67W |
| Chế độ chiếu sáng | Cao/Thấp/Nhấp nháy |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| sáng chói | 216lum |
| Nguồn ánh sáng LED | CÂY CÂY |
| Nguồn năng lượng | Pin sạc |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Sử dụng | khai thác mỏ, công nghiệp, cắm trại, khẩn cấp |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (Năm) | 1Năm |
| Công suất đèn (w) | 2,96W |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | 3Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1.1W |