| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 3Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Nguồn sáng chính | 1.1W |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 10,4Ah |
|---|---|
| Tên sản phẩm | GLC12-A |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 15 giờ |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 10,4Ah |
|---|---|
| Tên sản phẩm | GLC12-A |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 15 giờ |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Light source | 1pc main light, 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh Li-ion battery pack 18650 |
| Main light current | 450mA |
| Main light power | 1.7W |
| Main light illuminous | 221 Lm |
| mức độ chiếu sáng | 15000 Lux-25000Lux |
|---|---|
| Dòng ánh sáng chính | 800mA |
| Lumen | 348 lum |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Cân nặng | 480g |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 216lum |
| Kiểu | Đèn đầu thợ mỏ |
| Thời gian làm việc | 18 giờ |
| không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 216lum |
| Kiểu | Đèn đầu thợ mỏ |
| Thời gian làm việc | 18 giờ |
| không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 216lum |
| Kiểu | Đèn đầu thợ mỏ |
| Thời gian làm việc | 18 giờ |