| Mức độ không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
| Góc chùm | 120 ° |
| Thời gian làm việc | 13hrs - 15hrs |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC~+50oC |
|---|---|
| DỊCH VỤ | OEM/ODM có sẵn |
| Loại pin | Pin 18650 có thể sạc lại |
| Thời gian LED chính | 16-18h |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Loại pin | Ion lithium |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Góc chùm tia | 120 ° |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Ánh sáng | 221LUM |
|---|---|
| Mô hình | CM-100 |
| độ IP | IP 68 |
| Tên đèn | Đèn nắp mỏ LED |
| Đơn vị sạc | 60 đơn vị |
| Đơn vị sạc | 60 đơn vị |
|---|---|
| Chu kỳ Thời gian | 1000 chu kỳ |
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
| Vật liệu | ABS |
| độ IP | IP 68 |
| mức độ chiếu sáng | 25000 LUX |
|---|---|
| Tên vật phẩm | GL2.5-C |
| Ánh sáng | 216lum |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu | silicon |
| Chiều dài | 5m/cuộn, 10m/cuộn |
| điều chỉnh độ sáng | Vâng. |
| góc chùm | 120° |
| Loại sạc lại | Vâng |
|---|---|
| Thời gian sạc | 3 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Nhiệt độ màu | 6000K |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 - 60 độ |
| góc chùm | 120° |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | điện xoay chiều 220v |
| Vật liệu | silicon |
| Loại đèn LED | SMD5050 |
| CRI | 85+ |