| Đồng hồ điện | 12W |
|---|---|
| đèn LED | 72/m |
| Điện áp | DC36V |
| Loại đèn LED | 5050 |
| Màu chiếu sáng | Dầu lạnh, tùy chỉnh |
| Thời gian làm việc | 120 giờ |
|---|---|
| Thời gian sạc | 3 giờ |
| hiện tại đang sạc | 1.5A |
| Vật liệu | PC + Silicone |
| Chiều dài sóng | Đ: 630 / G: 525 / B: 465 |
| mức độ chiếu sáng | 10000Lux |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| LUMEN | 216 lum |
| Tên sản phẩm | Đèn đội đầu thợ mỏ than |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Xếp hạng IP | IP68 |
|---|---|
| Chiều dài | 5m/cuộn, 10m/cuộn |
| bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ màu | 3000K-20000K cho các tùy chọn |
| Điện áp đầu vào | điện xoay chiều 220v |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
|---|---|
| Cài đặt | Giá treo trần, giá treo tường, giá treo |
| Chứng nhận an toàn | Chứng nhận ATEX và IECEx |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |
| Ắc quy | Pin lithium |
|---|---|
| sự tiêu thụ năng lượng | 3W-10W |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm và nhựa ABS có độ bền cao |
| Chống thấm | IP65 |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Độ sáng đèn chính | 15000 Lux - 25000 Lux |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Lumen | 216 lum |
| Góc chùm tia | 120 ° |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
|---|---|
| Thời gian chiếu sáng làm việc | 16 / 18 giờ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Khả năng pin | 6pin lithium-ion sạc.6Ah / 7.8Ah |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |