| Mô hình NO. | GL-T666(A/B) |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một cây đèn chính |
| Khả năng pin | Pin sạc li-ion 6.4Ah 18650 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng mạnh | 760mA |
| Mô hình NO. | GL-T666(A/B) |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một cây đèn chính |
| Khả năng pin | Pin sạc li-ion 3.2Ah 18650 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng mạnh | 760mA |
| Không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác, đường hầm, công trường xây dựng, v.v. |
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Độ sáng đèn chính | 5000 LUX |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 2700K-6500K |
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
| Mức độ không thấm nước | IP68 |
| thời gian buồn ngủ | 80hrs-100hrs |
| Điện áp định mức | 3.7V |
|---|---|
| Góc chùm | 120 ° |
| Thông lượng sáng | 1000lm |
| Không thấm nước | IP67 |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
|---|---|
| Độ sáng | 12500lux- 25000lux |
| Bảo hành | 2 năm |
| Điện áp | AC85-265V |
| Lớp IP | chống nước IP67 |
| Thời gian làm việc | 16 giờ-18 giờ |
|---|---|
| không thấm nước | IP68 |
| Thời gian tính phí | ≤6 giờ |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
|---|---|
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
| Thời gian làm việc liên tục | 15 giờ |
| Mức độ không thấm nước | IP68 |
| Đặc trưng | Chống nước, chống bụi, chống sốc |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến 50°C |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 Lux |
| Cách sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| Đặc trưng | Chống nước, chống bụi, chống sốc |
| Ánh sáng | 96lum |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp không dây |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |