| Tên sản phẩm | Đèn mũ cứng khai thác 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Thời gian chiếu sáng làm việc | Đèn chụp không dây chống nước GLT-2 |
|---|---|
| Đếm thời gian chiếu sáng | 5000LUX |
| Màn Hình Oled | 3.7V |
| Đặc điểm | Nhẹ và không dây |
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin sạc li-ion 6.6Ah - 7.8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Công suất đèn chính | 1,67W |
| Màu sắc | Minh bạch |
|---|---|
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Cách sử dụng | Công nghiệp, chữa cháy |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
|---|---|
| Cân nặng | 199g |
| mức độ chiếu sáng | 10000Lux |
| Phát sáng | 232 lum |
| Dung tích | 6,8Ah |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
|---|---|
| Thời gian làm việc liên tục | 17 giờ |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
|---|---|
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1.1W |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Tuổi thọ pin | 8 - 12 giờ |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
|---|---|
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Cri | Ra> 80 |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Quang thông | 1000-20000lm |
| Bảo hành | 3-5 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20 -60 |
| Ắc quy | Pin lithium |
| Màu sắc | màu xanh lá |
| Chất liệu thân đèn | Nhựa |
| người mẫu | Đèn |
|---|---|
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| Ứng dụng | Khai thác |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |