| chi tiết đóng gói | Một đèn với hướng dẫn sử dụng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | Mẫu 3-5 ngày sản xuất hàng loạt 15-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | 5000pcs/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc Thâm Quyến |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
|---|---|
| Vật liệu | ABS |
| Chống va đập | ≥1,5m |
| Ắc quy | Pin lithium |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Thời gian làm việc | 12 giờ |
|---|---|
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
| Cài đặt | Giá treo trần, giá treo tường, giá treo |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| mức độ chiếu sáng | 10000Lux |
|---|---|
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Màu sắc | Vàng xanh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 50 ° C. |
| Độ sáng đèn chính | 5000 LUX |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác than |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | đèn đầu mỏ không dây |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ 2 |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | đèn đầu mỏ không dây |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ 2 |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |