| Không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 25000 LUX |
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| Vật liệu | ABS |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Sức mạnh | 1,67W |
|---|---|
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 15 giờ |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Trọng lượng | 418g |
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Số mẫu | GL-T666 |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | một ánh sáng chính |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Thời gian làm việc | 4 giờ |
| Trọng lượng | 280G |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Gói pin 7800mah Li-ion 18650 |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Ánh sáng | 216lum |
| Độ sáng | 12000lux |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Gói pin 7800mah Li-ion 18650 |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Ánh sáng | 216lum |
| Độ sáng | 12000lux |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Chế độ chiếu sáng | Cao/thấp/nhấp nháy |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Alllum | 216lum |
| Nguồn đèn LED | Cree |
| Nguồn điện | Pin sạc |
| Chế độ chiếu sáng | Cao/thấp/nhấp nháy |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Alllum | 216lum |
| Nguồn đèn LED | Cree |
| Nguồn điện | Pin sạc |