| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
|---|---|
| CRI | Ra>80 |
| Công suất đèn chính | 1,3W |
| Điện áp | 3.7V |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
|---|---|
| Điện áp | AC85-265V |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| bảo hành | 2-5 tuổi |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
| Trọng lượng | 418g |
|---|---|
| Không thấm nước | IP67 |
| mức độ chiếu sáng | 10000 Lux |
| Sức mạnh | 1,67W |
| góc chùm | 90 độ |
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Số mẫu | GL-T666 |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | một ánh sáng chính |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Thời gian làm việc | 9h |
| Trọng lượng | 360g |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Gói pin 7800mah Li-ion 18650 |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Ánh sáng | 216lum |
| Độ sáng | 12000lux |
| Light source | One main light & two auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7800mAh Li-Ion battery pack 18650 |
| Main light current | 450mA |
| Illuminous | 216Lum |
| Brightness | 12000Lux |
| Số mẫu | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 8W/M |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |
| Số mẫu | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 8W/M |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |
| Số mẫu | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 8W/M |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |