| Tên sản phẩm | Đèn đầu khai thác bằng dây KL5LM ((A) |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| LUMEN | 216 Lumens |
| Trọng lượng | 418g |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác có dây có thể sạc lại |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Không thấm nước | IP67 |
| Trọng lượng | 418g |
| Không thấm nước | IP67 |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| Vật liệu | ABS |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 15 giờ |
| LUMEN | 216 Lumens |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp không dây GL2.5-A |
|---|---|
| độ sáng | 4000 LUX |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
| Điện áp định số | 3.7V |
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Vật liệu | PC + Silicone |
|---|---|
| Bộ phận nếu nhẹ | Đèn cảnh báo bên và đèn phụ trung tâm |
| Các chế độ ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | Yếu-mạnh |
| Ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | 30Lum-70Lum |
| Độ sáng của đèn làm việc trung tâm | 500Lux-1200Lux |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính và sáu đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2200mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Nguồn sáng chính | 0,74W |
| Mô hình NO. | GLC-6 |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Khả năng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Số mẫu | GLT-7C |
|---|---|
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Nhiệt độ màu | 6500K |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| Bảo hành | 2 năm |