| Số mẫu | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 8W/M |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA - 800mA |
| Nguồn sáng chính | 1,4W - 3W |
| Chế độ chiếu sáng | Cao/thấp/nhấp nháy |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Alllum | 216lum |
| Nguồn đèn LED | Cree |
| Nguồn điện | Pin sạc |
| Mô hình không | GLT-7C |
|---|---|
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Nhiệt độ màu | 6500K |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| Bảo hành | 2 năm |
| Tên vật phẩm | GS12-A |
|---|---|
| Độ sáng đèn chính | 15000 Lux - 25000 Lux |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Vật liệu cơ thể đèn | Nhựa |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình không. | GL-AFL-200W/300W/400W/500W |
|---|---|
| Quyền lực | 200W / 300W / 400W / 500W |
| Điện áp | AC100-240V |
| Phát sáng | 26000lm - 65000lm |
| Nguồn sáng | 210pcs-576pcs |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |