| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn đầu mỏ dây KL5LM |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| LUMEN | 216 Lumens |
| Trọng lượng | 418g |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Tên sản phẩm | Giá sạc |
|---|---|
| Sử dụng | để sạc đèn nắp khai thác có dây GL5-B |
| Bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch, quá sạc, quá dòng, quá áp |
| Điện áp và dòng điện đầu vào | 110V-240V/10A |
| điện áp và dòng điện đầu ra | 4.2V/2A |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính và sáu đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2200mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Nguồn sáng chính | 0,74W |
| Beam Angle | 90 degrees |
|---|---|
| Nguồn sáng chính | 0,74W |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Standard Voltage | 3.7V |
| Vật liệu | nhựa và kim loại |
| Nguồn sáng chính | 0,74W |
|---|---|
| điện áp tiêu chuẩn | 3.7V |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| đánh giá bảo vệ | chống nước IP68 |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 7000mah Pin LI-Ion có thể sạc lại 7000mah |
| Chế độ chiếu sáng | Bình thường-mạnh-auxiliary |
| LED HOẠT ĐỘNG | 520MA-1200MA-200MA |
| Độ sáng | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 7000mah Pin LI-Ion có thể sạc lại 7000mah |
| Chế độ chiếu sáng | Bình thường-mạnh-auxiliary |
| LED HOẠT ĐỘNG | 520MA-1200MA-200MA |
| Độ sáng | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |