| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED KL5LM |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
| Sức mạnh | 1,05W |
| Điện áp | 3.7V |
| Battery Types | Rechargeable Lithium-Ion Battery |
|---|---|
| Application | corded cap lamps |
| Charging Time | 6-8 hours |
| Material | ABS |
| Working Time | ≥15 hours |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,CCC,ATEX |
| Sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Độ chống nước | IP68 |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Người mẫu | Đèn |
| Loại gắn kết | Giá treo trần |
| Góc chùm | 120 độ |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | 1000 chu kỳ |
| Kiểu | đèn pha |
| mức độ chiếu sáng | 4000 LUX |
| Quang thông | 1000-10000lm |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác than LED GLD-6 |
|---|---|
| độ sáng | 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 13,6Ah |
| Sức mạnh | 4.07W |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Tên đèn | Đèn nắp mỏ LED |
|---|---|
| độ IP | IP 68 |
| Vật liệu | ABS |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Thời gian sạc | 6 tiếng |
| Loại pin | Pin 18650 có thể sạc lại |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,EMC,FCC |
| Sử dụng | Khai thác, cắm trại, công nghiệp, khẩn cấp, chữa cháy |
| Nguồn ánh sáng | Cree dẫn |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
| Không sốc | Đúng |
| thời gian buồn ngủ | 16 giờ-18 giờ |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Lớp chống thấm | IP68 |
|---|---|
| Thời gian làm việc liên tục | 35 giờ |
| Dung tích | 13.6ah |
| Không thấm nước | IP68, 20M |
| Bảo hành | 1 năm |