| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định số | 3.7V |
| dạ quang | 85lum |
|---|---|
| Hiện tại | 180mA |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Không thấm nước | IP68, |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Bộ phận ánh sáng | Đèn cảnh báo bên và đèn làm việc trung tâm |
|---|---|
| Nguồn sáng | 16 đèn LED Đèn đơn và 12 đèn phụ trợ trắng |
| Các chế độ ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | Sự kết hợp trắng ấm trắng lạnh |
| Ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | 35LUM-60LUM-90LUM |
| Độ sáng của đèn làm việc trung tâm | 1500LUX-2000LUX-3000LUX |
| Bảo hành | 3-5 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20 ° C-+45 ° C. |
| Cách sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| Thời gian tính phí | 4-6 giờ |
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| Chứng nhận | CE, |
|---|---|
| Cách sử dụng | Công nghiệp, |
| Nguồn sáng | 576 CÁI |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Vật liệu cơ thể đèn | Nhôm |
| Kiểu lắp | Giá treo trần |
|---|---|
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tùy chọn lắp đặt | Trần, tường, cột |
| Chất liệu thân đèn | Nhựa |
| Dung tích | 13.6ah |
| Tùy chọn gắn kết | Gắn trần/gắn móc |
|---|---|
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90° |
| Color Temperature | 5000K - 6500K (Daylight White) |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Tên sản phẩm | Đèn mặt trời khai thác mỏ cho công nghiệp |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| bảo hành | 1 năm |