| Điện áp | AC85-265V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| bảo hành | 2-5 tuổi |
| Quang thông | 1000-10000lm |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác than GLC12-A |
|---|---|
| độ sáng | 25000lux |
| Khả năng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Sức mạnh | 3W |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác dầu GLS-6 |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | máy tính |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định số | 3.7V |
| dạ quang | 85lum |
|---|---|
| Hiện tại | 180mA |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Không thấm nước | IP68, |
| Nguồn ánh sáng | dẫn |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 Lux |
| Thông lượng sáng | 1000-10000lm |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Lớp IP | chống nước IP67 |
| Tên sản phẩm | An toàn thợ mỏ đèn mũ LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn mặt trời LED khai thác mỏ |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| bảo hành | 1 năm |