| Tên sản phẩm | Tất cả trong một cấu trúc dẫn đèn khai thác không dây |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Quang thông | 96lm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | ABS |
| Điện áp | AC85-265V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| bảo hành | 2-5 tuổi |
| Quang thông | 1000-10000lm |
| dạ quang | 85lum |
|---|---|
| Hiện tại | 180mA |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Không thấm nước | IP68, |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| dạ quang | 85lum |
|---|---|
| Hiện tại | 180mA |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Không thấm nước | IP68, |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Bộ phận ánh sáng | Đèn cảnh báo bên và đèn làm việc trung tâm |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 16 đèn LED Đèn đơn và 12 đèn phụ trợ trắng |
| Các chế độ ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | Sự kết hợp trắng ấm trắng lạnh |
| Ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | 35LUM-60LUM-90LUM |
| Độ sáng của đèn làm việc trung tâm | 1500LUX-2000LUX-3000LUX |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Cần bán đèn LED không dây cho thợ mỏ |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn LED |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Quang thông | 96lm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | ABS |
| Tên sản phẩm | Đèn LED |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Quang thông | 96lm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | ABS |
| tên | Đèn nắp khai thác tái sạc |
|---|---|
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| Thời gian chiếu sáng làm việc | 18 giờ |
| Thời gian làm việc | 10 giờ |
| Đếm thời gian chiếu sáng | 13 đến 15 giờ |