| Loại sạc lại | Vâng. |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40 - 60 độ |
| Tùy chỉnh | Vâng. |
| Loại đèn | đèn led làm việc |
| Màu sắc | Vàng/Cam/Xanh/Xanh/Đỏ |
| dạ quang | 85lum |
|---|---|
| Hiện tại | 180mA |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Không thấm nước | IP68, |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| góc chùm | 120° |
|---|---|
| số lượng LED | 280 đèn LED/m |
| Loại đèn LED | SM2835 |
| Điện áp đầu vào | điện xoay chiều 220v |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Loại sạc lại | Vâng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40 - 60 độ |
| Tùy chỉnh | Vâng |
| Loại đèn | đèn led làm việc |
| Màu sắc | Màu đen |
| Đánh giá chống thấm nước | IP67 |
|---|---|
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Tiêu thụ điện năng | 3W |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Kiểu | Đèn pha |
| xếp hạng ip | IP67 |
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn LED khai thác ngầm 6,8Ah |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | 6.8Ah 3.7V đèn khai thác LED |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |