| Loại sạc lại | Vâng. |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40 - 60 độ |
| Tùy chỉnh | Vâng. |
| Loại đèn | đèn led làm việc |
| Màu sắc | Vàng/Cam/Xanh/Xanh/Đỏ |
| chíp dẫn | ngôi sao |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD5050 |
| Cấu hình đèn LED | 60/72 đèn LED trên một mét |
| Sức mạnh | 12/ 15 W/m |
| Màu sắc ánh sáng | Trắng / trắng ấm / trắng lạnh / RGB |
| Chip LED | Epistar |
|---|---|
| Nguồn sáng | SMD5050 |
| Cấu hình đèn LED | 60/72 đèn LED trên một mét |
| Quyền lực | 12/ 15 W/m |
| Màu sắc ánh sáng | Trắng / trắng ấm / trắng lạnh / RGB |
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
|---|---|
| Đặc trưng | Chống nước, chống bụi, chống sốc |
| Nguồn sáng | dẫn đến |
| Kiểu lắp | Giá treo trần |
| Cách sử dụng | Công nghiệp, chữa cháy |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
|---|---|
| Quyền lực | 1,67W |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
|---|---|
| Quyền lực | 1,67W |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
|---|---|
| Quyền lực | 1,67W |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Đặc trưng | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 2.6Ah |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Ánh sáng | 96lum |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Đèn LED khai thác ngầm 6,8Ah |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn LED khai thác ngầm 6,8Ah |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |