| chíp dẫn | ngôi sao |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Cấu hình đèn LED | 60/ 70/ 72/ 120/ 140/ 144 LED mỗi mét |
| Sức mạnh | 8/ 15/ 17/ 18 W/m |
| Màu sắc ánh sáng | Trắng / trắng ấm / trắng lạnh / RGB |
| Vật liệu | máy tính |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED KL5LM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 6,6Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED KL5LM |
|---|---|
| Sức mạnh | 1,67W |
| Điện áp | 3.7V |
| Vật liệu | máy tính |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | silicon |
|---|---|
| điều chỉnh độ sáng | Vâng. |
| bảo hành | 1 năm |
| số lượng LED | 72 đèn LED/m |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Điện áp đầu vào | điện xoay chiều 220v |
|---|---|
| CRI | 85+ |
| Loại đèn LED | SMD5050 |
| Vật liệu | silicon |
| Sức mạnh | 15w/m |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
|---|---|
| Sức mạnh | 1,67W |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃-+50℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
|---|---|
| Sức mạnh | 1,67W |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃-+50℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Đèn đầu thợ mỏ dẫn không dây với màn hình hiển thị |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Công suất đèn chính | 1,3W |
| Thời gian làm việc liên tục | >15 |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Chiều dài | 5m/cuộn, 10m/cuộn |
|---|---|
| CRI | 85+ |
| Vật liệu | silicon |
| Nhiệt độ màu | 3000K-20000K cho các tùy chọn |
| bảo hành | 1 năm |
| Loại sạc lại | Vâng. |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40 - 60 độ |
| Tùy chỉnh | Vâng. |
| Loại đèn | đèn led làm việc |
| Màu sắc | Đen/trong suốt |