| tên | Đèn LED khai thác mỏ |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 25000 LUX |
| Sức mạnh | 3W |
| Trọng lượng | 450g |
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Loại pin | Lithium Ion |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,FCC |
| Sử dụng | Công nghiệp, chữa cháy |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bộ phận ánh sáng | Đèn cảnh báo bên và đèn làm việc trung tâm |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 16 đèn LED Đèn đơn và 12 đèn phụ trợ trắng |
| Các chế độ ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | Sự kết hợp trắng ấm trắng lạnh |
| Ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | 35LUM-60LUM-90LUM |
| Độ sáng của đèn làm việc trung tâm | 1500LUX-2000LUX-3000LUX |
| Thông lượng sáng | 10000lm |
|---|---|
| Ánh sáng | 221LUM |
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| Góc chùm | 120 ° |
| Thời gian làm việc | 16 giờ |
| Chứng nhận | CE, |
|---|---|
| Cách sử dụng | Công nghiệp, |
| Nguồn sáng | 576 CÁI |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Vật liệu cơ thể đèn | Nhôm |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Kiểu | Đèn pha |
| xếp hạng ip | IP67 |
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| Tên mặt hàng | Đèn khai thác led không dây |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| Độ sáng của đèn chínhm, lux | 5000 LUX |
| Nguồn năng lượng | Pin sạc |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn đèn đầu LED di động của thợ mỏ |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Pin | Pin lithium |
| Vật liệu | ABS |
| Khả năng pin | 3.7V |
| nhiệt độ áp dụng | -20℃~40℃ |
|---|---|
| cuộc sống nguồn sáng | 100000 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn đèn LED chống nổ |
| Nguồn LED | 3W |
| Khả năng pin | 6Pin Li-ion.4Ah / 3.2Ah |
| Bộ phận ánh sáng | Đèn cảnh báo bên và đèn làm việc trung tâm |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 16 đèn LED F5 RGB và 1 đèn chính và 6 đèn phụ |
| Các chế độ ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | Yếu-mạnh-phụ trợ |
| Ánh sáng của đèn làm việc trung tâm | 120Lum-350Lum-50Lum |
| Độ sáng của đèn làm việc trung tâm | 1500Lux-6000Lux |